മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍.നേതാവും മലയോര മേഖലയുടെ വികസന ശില്പിയുമായിരുന്ന മുന്‍ കാഞ്ഞങ്ങാട് ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് അംഗം ഫിലിപ്പ് ഓണശ്ശേരിയുടെ നിര്യാണത്തില്‍ അനുശോചിച്ച് കള്ളാറില്‍ സര്‍വ്വകക്ഷി അനുശോചന യോഗം ചേര്‍ന്നു

രാജപുരം: മുതിര്‍ന്ന കോണ്‍.നേതാവും മലയോര മേഖലയുടെ വികസന ശില്പിയുമായിരുന്ന മുന്‍ കാഞ്ഞങ്ങാട് ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് അംഗംഫിലിപ്പ് ഓണശ്ശേരിയുടെ നിര്യാണത്തില്‍ അനുശോചിച്ച് കള്ളാറില്‍ സര്‍വ്വകക്ഷി അനുശോചന യോഗം ചേര്‍ന്നു.സ്വാഗതം: ടി.കെ നാരായണന്‍ (വൈസ് പ്രസിഡണ്ട്, കള്ളാര്‍ ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത്), അദ്ധ്യക്ഷന്‍ -വി.കുഞ്ഞിക്കണ്ണന്‍, (ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍. കളളാര്‍ മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട്) മുഖ്യ പ്രഭാഷണം – ഹക്കീം കുന്നില്‍ (DCC പ്രസിഡണ്ട്), സന്ദേശം – ത്രേസ്യാമ്മ ജോസഫ് (കളളാര്‍ പഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡണ്ട്), ഒക്ളാവ് കൃഷണന്‍ (സി.പി.ഐ.എം) കുഞ്ഞബ്ദുള്ള, ടി.കെ.നാരായണന്‍(സി.പിഐ), എന്‍.മധു ബ്രി.ജെ.പി), അലക്‌സാണ്ടര്‍ മാസ്റ്റര്‍-കേരള കോണ്‍.(എം), ബേബി – (കേരള കോണ്‍.(ജേക്കബ്ബ്), ടോമി (KVVES – കള്ളാര്‍), .ബാബുകളിമറ്റം(ബ്ലോക്ക് കോണ്‍.പ്രസിഡണ്ട്), .എ.ജെ തോമസ് (സിപിഐ എം ലോക്കല്‍ സെക്രട്ടറി), ബി.പ്രദീപ് കുമാര്‍ (കെ.എസ്.യു മുന്‍ ജില്ലാ പ്രസിഡണ്ട്), വി.കെ.രാധാമണി (മഹിളാ കോണ്‍. ജില്ലാ സെക്രട്ടറി), .എം.എം തോമസ് (ഇന്ത്യന്‍ നാഷണല്‍ കോണ്‍.പ്രനത്തടി മണ്ഡലം പ്രസിഡണ്ട്), എന്‍.ഐ. ജോയി, എന്നിവര്‍ പ്രസംഗിച്ചു.

Leave a Reply