ജിയോയിൽ ISD എങ്ങനെ ആക്ടിവേറ്റ് ചെയ്യാം.?

ജിയോയ്ക്ക് ഗ്ലോബൽ ഐ‌എസ്‌ഡി കോംബോ 501 പായ്ക്ക് ഉണ്ട്. 501, അത് പ്രീപെയ്ഡ്, പോസ്റ്റ് പെയ്ഡ് ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ലഭ്യമാണ്. ഈ പറഞ്ഞ  ഐ‌എസ്‌ഡി പായ്ക്ക് ഉപയോഗിച്ച് റീചാർജ് ചെയ്യുമ്പോൾ, ഏരിയ കോഡിനൊപ്പം അന്താരാഷ്ട്ര ഫോൺ നമ്പറിലേക്ക് “+” പ്രിഫിക്സ് ചെയ്തുകൊണ്ട് ജിയോ പ്രീപെയ്ഡ്, പോസ്റ്റ്പെയ്ഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ ഫോണുകളിലൂടെ ഐഎസ്ഡി കോളുകൾ വിളിക്കാൻ കഴിയും.

ജിയോ ഐ‌എസ്‌ഡി പാക്കിൽ ഒരു രൂപ. 424.58 ടോക്ക്ടൈം 28 ദിവസത്തേക്ക് സാധുതയുള്ളതാണ്. ഈ ടോക്ക്ടൈം ISD കോളുകൾ വിളിക്കുന്നതിനും ISD SMS സന്ദേശങ്ങൾ അയയ്ക്കുന്നതിനുമാണ്. സാധുതയിലുടനീളം ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന അഞ്ച് ISD SMS സന്ദേശങ്ങളും ISD പാക്കിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

ഈ പ്ലാൻ പിന്തുണയ്‌ക്കുന്ന ഓരോ രാജ്യത്തിന്റേയും കോൾ താരിഫിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിശദാംശങ്ങൾ ജിയോ സൈറ്റിൽ ലഭ്യമാണ്. കൂടാതെ, ഓപ്പറേറ്റർ ISD SMS സന്ദേശങ്ങൾ ഒരു രൂപ നിരക്കിൽ ഈടാക്കുന്നു. ഒരു സന്ദേശത്തിന് 5 രൂപ.

ജിയോ പ്രീപെയ്ഡ് ഉപഭോക്താക്കളുടെ കാര്യത്തിൽ, ഗ്ലോബൽ ഐഎസ്ഡി കോംബോ 501 പായ്ക്ക് ക്യൂവിൽ ലഭ്യമാകും – ഏത് പതിവ് ആഡ്-ഓൺ പായ്ക്കുകളെയും പോലെ ഒരു അന്താരാഷ്ട്ര നമ്പർ ഡയൽ ചെയ്ത ശേഷം സജീവമാകും. എന്നിരുന്നാലും, പോസ്റ്റ്പെയ്ഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ കണക്ഷനിൽ സജീവമായാൽ അവരുടെ പ്രതിമാസ ബില്ലിംഗിന്റെ ഭാഗമായി ഐഎസ്ഡി പായ്ക്ക് ലഭിക്കും.

ജിയോ പ്രീപെയ്ഡ്, പോസ്റ്റ്പെയ്ഡ് ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് മൈജിയോ ആപ്ലിക്കേഷൻ വഴി ഐഎസ്ഡി പായ്ക്ക് സജീവമാക്കാം. പ്രീപെയ്ഡ്, പോസ്റ്റ്പെയ്ഡ് അക്ക for ണ്ടുകൾക്കായി ജിയോ.കോം സൈറ്റ് വഴി വാങ്ങാനും പായ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്

Leave a Reply