ഇന്ധനവിലയില്‍ പ്രതിഷേധിച്ച് പെട്രോള്‍ പമ്പിനു മുന്നില്‍ കള്ളാര്‍ മണ്ഡലം കോണ്‍ഗ്രസ് പ്രസിഡണ്ട് ഷാജി ചാരാത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ തലമുണ്ഡനം ചെയ്ത് പ്രതിഷേധം.

മാലക്കല്ല്: ഇന്ധന വിലചരിത്രത്തിലെ ഏറ്റവും കൂടിയ വിലയായ 100 രൂപ32 പൈസ എത്തിയതില്‍ പ്രധിഷേധിച് കള്ളാര്‍ മണ്ഡലം കോണ്‍ഗ്രസ് പ്രസിഡണ്ട് ഷാജി ചാരാത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തില്‍ മാലക്കല്ല് പെട്രോള്‍പമ്പിന് മുമ്പില്‍ തലമുണ്ഡനം ചെയ്ത് പ്രധിഷേധസമരം നടത്തി.കേന്ദ്ര -സംസ്ഥാന സര്‍ക്കാറുകള്‍ ജനങ്ങള്‍ക്കുമേല്‍ അടിച്ചേല്പിക്കുന്ന അമിതനികുതി ഭാരം കുറയ്ക്കണമെന്നുംപാചക വാതക സബ്സിഡി പുനസ്ഥാപിക്കണമെന്നും ആവശ്യപ്പെട്ടു. കള്ളാര്‍ മണ്ഡലം കോണ്‍ഗ്രസ് കമ്മിറ്റി വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ബി.അബ്ദുള്ള അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു . ജില്ലകോണ്‍ഗ്രസ് കമ്മിറ്റി ജനറല്‍സെക്രട്ടറി ഹരിഷ് പി നായര്‍ ഉദ്ഘാടനംചെയ്തു. കള്ളാര്‍ഗ്രാമപഞ്ചായത്ത് പ്രസിഡന്റ്. ടി.കെ.നാരായണന്‍ .എം.കെ.മാധവന്‍ നായര്‍. എം.എം സൈമണ്‍. സജി പ്ലാച്ചേരി .പിസി തോമസ്. കെ. ഗോപി. വിനോദ് പൂടംകല്ല് .ഒ.ടി ചാക്കോ. അബ്രഹാം കടുതോടിഗിരീഷ് നീലിമല,കെ ബാബു എന്നിവര്‍ സംസാരിച്ചു.

Leave a Reply